前進越南論壇

找回密碼
 加入會員
樓主: 月影
收起左側

Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

[複製鏈接]

58

3367

5370

武林新丁

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-16 02:48 | 顯示全部樓層

回覆: Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

雲慧 寫道:

Hiii thì ra anh BTV vẩn còn nhớ em hả ! Đúng là anh em mình quen nhau lâu lắm rồi nhưng vì ít có cơ hội nói chuyện với nhau , em mổi ngày vẫn vào diễn đàn mình để đọc bài của mọi người nhưng vì hông có duyên ăn nói nên ít khi phát biểu , với lại  mổi lần phat' biểu phải login nên em lười lém hihihi ! Anh BTV và mọi người ai có cách nào hay thuốc gì chửa được bênh lười chỉ cho Trúc đi , Trúc sẻ đa tạ sao    

Trúc xinh em !

Em khiêm nhường quá ! Em nói chuyện có duyên như vậy mà còn nhún nhường hoài .

Còn em lười không muốn Login thì đó đúng là lỗi của anh rồi ! Vì điều này chứng tỏ anh xây dựng diễn đàn này chưa đủ sức hấp dẫn . Anh xin thành thực nhận lỗi . Em muốn anh phải làm sao bây giờ ? Cho anh vài ý kiến đóng góp quý báu đi ! Anh cũng sẽ hậu tạ em đó .

學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-

0

12

72

初入江湖

Rank: 2

雲慧 發表於 2008-4-16 11:22 | 顯示全部樓層

Trúc xinh em !

Em khiêm nhường quá ! Em nói chuyện có duyên như vậy mà còn nhún nhường hoài .

Còn em lười không muốn Login thì đó đúng là lỗi của anh rồi ! Vì điều này chứng tỏ anh xây dựng diễn đàn này chưa đủ sức hấp dẫn . Anh xin thành thực nhận lỗi . Em muốn anh phải làm sao bây giờ ? Cho anh vài ý kiến đóng góp quý báu đi ! Anh cũng sẽ hậu tạ em đó

Anh BTV mến !
Có lẻ anh đã hiểu lầm ý của Trúc , Trúc nói lười LOgin ở đây không có nghĩa là vì diễn đàn mình kém sức hấp dẩn hay vì 1 khuyết điểm nào đó ! Lời nói ấy chỉ là 1 câu nói đùa nhưng nếu nó đem lại cho mọi người sự bất  tiện hay mất vui thì cho Trúc xin lổi vậy ! Trúc ko ngờ 1 câu nói đùa lại bị suy diễn  thành lời chỉ trích , buồn thật !

Anh BTV trêu Trúc nói chuyện có duyên , anh nói vậy chỉ làm Trúc buồn thêm thôi , vì nếu có duyên thì đâu nói ra những lời làm anh phải hiểu lầm và mọi ngừơi mất vui như vậy , đúng không anh !
Nếu Trúc có nói gì không đúng xin mọi người chỉ giáo thêm! Thân
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :-) :-) :-)
害人之心不可有,防人之心不可無
頭像被屏蔽

1

18

77

禁止訪問

老公公 發表於 2008-4-16 11:25 | 顯示全部樓層

Anh lai ra roi nay Thanh Tam oi!Hom nay chang nhan duoc thu cua em anh buon qua
Dau biet nang chang den
Sao ta van doi cho
Phai chang yeu la the?
Cu dung ngoi khong yen
Khi yeu luon me muoi
Luon thap thom doi nang
Den heo mon nhung nho
Co luc hoa ngu ngo
Thanh tam a!!!Nguoi ta say ca minh anh tinh
Luc nguoi ta tinh ca minh anh lai say
Nguoi ta thi say vi ruou
Con anh say ca doi nay vi.....em
Mong em lam do nghe khong be!!!Ong hang xom nha anh noi cu nhu em o trong nha ong ta ay nhi?Ma em o trong nha “nay” voi ong ta thi cung giai quyet duoc gi .Em dang o trong trai tim anh ne be!!!Be biet khong  bua truoc anh nghi be la mot co gai co mai toc dai .Bay gio thi anh nghi be se la mot co gai cat toc tem luon mac quan bo ao phong deo giay the thao voi nu cuoi that xinh ,cai mieng hay noi hay cuoi .Cho anh biet them chut gi ve be di

58

3367

5370

武林新丁

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-16 14:00 | 顯示全部樓層

雲慧 寫道:

Anh BTV mến !
Có lẻ anh đã hiểu lầm ý của Trúc , Trúc nói lười LOgin ở đây không có nghĩa là vì diễn đàn mình kém sức hấp dẩn hay vì 1 khuyết điểm nào đó ! Lời nói ấy chỉ là 1 câu nói đùa nhưng nếu nó đem lại cho mọi người sự bất  tiện hay mất vui thì cho Trúc xin lổi vậy ! Trúc ko ngờ 1 câu nói đùa lại bị suy diễn  thành lời chỉ trích , buồn thật !

Anh BTV trêu Trúc nói chuyện có duyên , anh nói vậy chỉ làm Trúc buồn thêm thôi , vì nếu có duyên thì đâu nói ra những lời làm anh phải hiểu lầm và mọi ngừơi mất vui như vậy , đúng không anh !
Nếu Trúc có nói gì không đúng xin mọi người chỉ giáo thêm! Thân

Em trúng kế của anh rồi ! Nếu anh không nói thế thì em lại lười không chịu Login để trả lời ! Hahahahahaaaa............

Anh suy nghĩ hoài mà không biết có thuốc nào để trị bệnh lười hết , nên đành dùng mẹo vặt này , mong em không giận anh vì đã gạt em chứ ? Đừng buồn nữa nha em gái !

Em đừng hiểu lầm là anh không vui , có em đến tô điểm thêm cho diễn đàn này , anh vui lắm chứ . Và anh khen em là khen thật lòng đó , đừng nghĩ gì nhiều ! Blog của em anh vẫn đến viếng thường xuyên , nhưng dạo này công việc bận quá nên anh ít viết 留言 thôi .

Mong em trở lại thường xuyên nha ? Rất mong em .

Anh trai .

5

238

376

拜師學藝

Rank: 4

daongoc2007t 發表於 2008-4-16 14:05 | 顯示全部樓層

Anh BTV thân mến !!!Có gì đâu mà anh cứ quá khen .Đã lâu lắm chẳng có tên nào giám "chọc" em.Nay xuất hiện cái gã hàng xóm nửa hâm nửa hấp nhà anh làm cho bộ não em hoạt động trở lại .Mà hôm nay hắn cũng vẫn chưa biết điều đâu.Khổ thân lão lúc nhỏ ba mẹ chẳng chăm sóc cẩn thận để hắn sảy chân té giếng đứt mất sợi thần kinh nào rồi

ToTrúc Xinh

Em nói chuyện có duyên thật mà vì hôm đó có sự cổ vũ của em mà ông bạn "lão công công" hàng xóm nhà anh BTV được tiếp thêm sức mạnh đấy .Nay chị muốn nhờ cô bé Trúc Xinh trong nhà tiếp sức cho ông bạn của anh BTV kẻo lão té  xuống thì.....
Ối...ối...

.
“老公公 dỏng tai lên nghe em nhắc nhở này
Anh bay lên tận mây xanh
xin anh đáp xuống  ngay cho
Kẻo không lúc nữa lại quên đường về
Đến khi thất vọng chề ê
Cắm đầu lao xuống còn gì đời trai

Không nói anh bảo em kiêu
Em mà đã nói anh ...chiều em không?
Là rằng em quyết chờ mong
Cái anh hàng xóm chứ nào phải anh
害人之心不可有,防人之心不可無
頭像被屏蔽

1

18

77

禁止訪問

老公公 發表於 2008-4-16 19:40 | 顯示全部樓層

Cai ong hang xom nha anh
Han dam vuot mat anh phang han lien
Thi anh dang o tren may
Thay mat em da xong anh moi ve
Anh biet la Thanh Tam gioi doi dap lam Em ma doi dap the thi dung la anh nga lao dau dap mat xuong that Anh bai phuc be bai phuc....bai phuc....Tha cho anh nhe be nhe tay voi anh chut chut duoc khong? Chu nhat nay minh gap nhau di em.Anh dam bao gap mat anh em se khong ghet anh dau.Hoac gap roi em van noi la em khong muon lam ban voi anh nua thi anh se khong len trang nay lam phien em nua .Nhung phai gap mat anh co.Anh tin la gap anh em se khong ghet anh .Chu nhat nay gap anh nhe .Anh se doi em day
害人之心不可有,防人之心不可無

5

238

376

拜師學藝

daongoc2007t 發表於 2008-4-16 20:49 | 顯示全部樓層

Đợi em về hỏi chồng em
Nếu ảnh đồng ỳ em phone anh liền
Còn anh nên nhớ ở đây
Gia chủ là "cụ" TRĂNG VÀNG đó nha
Anh mà hỗn láo coi trừng
Cụ sẽ nắm cổ  mà lia ra nha đường

58

3367

5370

武林新丁

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-16 23:54 | 顯示全部樓層

[size=medium]To : 老公公

Đã biết người ta đã có chồng
Cớ sao cứ dày mặt bướm ong ?
Ăn nói lông bông vô phép tắc
Phen này tôi cho chú đi đoong

Thành viên 老公公 đã bị cấm cửa vô hạn định để về nhà học lại 1 khóa đạo đức công dân .

月影

害人之心不可有,防人之心不可無

22

2296

3519

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

版主

木木王令 發表於 2008-4-17 00:03 | 顯示全部樓層

tuy anh bạn "lão công công" này học rớt môn đạo đức ..nhưng anh làm thế có ... "ra tay wá mạnh " với anh bạn ấy ko ???
~水叔~
害人之心不可有,防人之心不可無

5

238

376

拜師學藝

daongoc2007t 發表於 2008-4-17 00:07 | 顯示全部樓層

Đánh rắn phải đánh dập đầu đó nhà anh Để hắn lần nữa vào cắn em thì em sẽ hỏi tội anh đây
害人之心不可有,防人之心不可無
您需要登錄後才可以回帖 登錄 | 加入會員

本版積分規則

重要聲明:本論壇是以即時上載留言的方式運作,對所有留言的真實性、完整性及立場等,不負任何法律責任。一切言論只代表留言者個人意見,非本論壇立場,瀏覽者不應信賴內容,並應自行判斷內容之真實性。論壇管理團隊有權刪除任何留言及拒絕任何人士上載留言,同時亦有不刪除留言的權利。切勿撰寫粗言穢語、誹謗、渲染色情暴力或人身攻擊的言論,敬請自律。本論壇保留一切管理及法律追究之權利。
發布主題 快速回復 收藏帖子 返回列表 搜索

小黑屋|本站規範|關於我們|前進越南

GMT+8, 2024-7-5 04:54 , Processed in 0.133510 second(s), 20 queries .