前進越南論壇

找回密碼
 加入會員
樓主: 月影
收起左側

Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

[複製鏈接]

5

238

376

拜師學藝

Rank: 4

daongoc2007t 發表於 2008-4-18 22:30 | 顯示全部樓層

回覆: Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

Thì các anh chị trong này cứ thi nhau thi "lặn"Mà ai công lực cũng thâm hậu cả nên chẳng ai chịu "trồi" lên Em thì công lực kém nhất nhà cứ phải "trồi" lên liên tục .Thấy em trông nhà một mình nên lão đó mới vào bằt nạt em ấy mừ .Chị 2S ơi..... làm sao mà hai chị hạ đo ván được anh BTV thế? Dạy em vài chiêu với ......Có cái gã "chíp hôi" hàng xóm nhà anh BTV mà em cũng chẳng hạ nổi hắn .Phải nhờ đến anh BTV giúp đỡ thấy ê mặt quá .....
如果你以一種外語和一個人交流,你的話只是進入他的大腦;如果你以他的母語和他交流,你的話深入他的內心。-曼德拉-

2

144

206

拜師學藝

nhokhoua1 發表於 2008-4-19 16:36 | 顯示全部樓層

daongoc  ơi !âysunshine  mà hạ đo ván được anh BTV thì ảnh đâu còn thời gian để đi nâng niu mấy em khác đâu nè.
daongoc còn được cái anh "chíp hôi "  kia để ý đến, chứ như sunshine chẳng ai thèm nhòm ngó gì hết trơn, buồn quá đi thôi.....
http://tw.myblog.yahoo.com/ngocanh-nguyen
學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-

5

238

376

拜師學藝

daongoc2007t 發表於 2008-4-19 21:23 | 顯示全部樓層

Anh BTV  ảnh nâng niu mấy em khác ở ngoài kia là trách nhiệm của ảnh .Còn ảnh bị chị hạ đo ván rồi nên chẳng dám mang mấy em đó về nhà chăm sóc đâu ạ
Còn cái  anh "chíp hôi "  kia cũng may cho hắn không "nhòm ngó" đến chị chứ không thì đời hắn ....... tàn  .......như .................ảnh ....BTV nha ta he..........he

58

3367

5370

武林新丁

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-20 08:35 | 顯示全部樓層

Thanh Tâm với 水叔 giỏi ghê ! Chăm sóc và che chở cho đàn em thân yêu luôn là trách nhiệm hàng đầu của anh mà !

Chắc thấy anh hiền nên ai cũng bắt nạt . 2S  làm anh xính vính thôi chưa đủ , bây giờ còn thêm cô em TT định học hỏi nữa mới chết chứ ! Ai cũng như 2S thì chắc anh phải bỏ trốn qua nhà cô hàng xóm luôn quá ! hahahaa.......

58

3367

5370

武林新丁

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-20 09:30 | 顯示全部樓層

sunshine 寫道:
daongoc  ơi !âysunshine  mà hạ đo ván được anh BTV thì ảnh đâu còn thời gian để đi nâng niu mấy em khác đâu nè.
daongoc còn được cái anh "chíp hôi "  kia để ý đến, chứ như sunshine chẳng ai thèm nhòm ngó gì hết trơn, buồn quá đi thôi.....

Em khiêm tốn quá . Thú thật là dù có phải đối mặt với sư tử , anh cũng không sợ bằng sợ em nữa là . Em cũng biết rõ điều này mà ?   

Chẳng lẽ em còn muốn ............... giải buồn nữa sao ? Xui cho con nai nào trót giỡn mặt với con cọp cái Quảng bình của anh .  

害人之心不可有,防人之心不可無

22

2296

3519

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

版主

木木王令 發表於 2008-4-20 10:12 | 顯示全部樓層

anh thân yêu ..
anh đúng là người mẫu mực nhất đời (chăm sóc , lo lắng , khỏi chê vào đâu cả)...chỉ tội anh hay nói "xấu" tụi em wá ... hôm nay anh nói chị sunchine như " cọp " , ko biết ngày mai anh nói 水叔 giống gì đây ...  
~水叔~

58

3367

5370

武林新丁

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-20 10:52 | 顯示全部樓層

Hihihihii.........水叔 em , có thân lắm thì anh mới dám nói đùa kiểu đó chứ , châm chọc càng cay thì chứng tỏ anh thương càng nhiều .
Mà có oan ức gì đâu ? Chính Sunshine cũng tự nhận như vậy mà . Phải không Sunshine cưng ?
Còn em à ? Nếu anh là trăng , thì em sẽ là 1 vì sao sáng long lanh luôn sánh đôi bên nhau .

學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-

22

2296

3519

藝成出師

版主

木木王令 發表於 2008-4-20 11:11 | 顯示全部樓層

hiii... anh thân yêu .... em cũng chỉ nói đùa với anh thôi  .. thân nhau lắm mới cắn nhau đau mà ...   vã lại , anh cứ mềm mại như thế ... thì ai mà chẳng siêu lòng ... nhất là em mờ
nghe câu " trăng sao sánh đôi bên nhau " sao mà mát cả ruột gan luôn dzị đó !!!
~水叔~

58

3367

5370

武林新丁

管理員

樓主| 月影 發表於 2008-4-20 11:25 | 顯示全部樓層

水叔 寫道:
hiii... anh thân yêu .... em cũng chỉ nói đùa với anh thôi  .. thân nhau lắm mới cắn nhau đau mà ...   vã lại , anh cứ mềm mại như thế ... thì ai mà chẳng siêu lòng ... nhất là em mờ

Nghe em khen mà anh toát cả mồ hôi lạnh !  

Có phải ý em muốn nói là tính cách của anh " dịu dàng mềm mỏng " như thế nên làm em xiêu lòng không ?

Chứ em nói : " anh cứ mềm mại như thế ... thì ai mà chẳng siêu lòng.." Lỡ có ai đọc được , người ta lại tưởng anh là người lúc nào cũng cứ " mềm xèo " hoài thì ............. chết đời nam nhi của anh mất !

Hahahaaaa......

如果你以一種外語和一個人交流,你的話只是進入他的大腦;如果你以他的母語和他交流,你的話深入他的內心。-曼德拉-

22

2296

3519

藝成出師

版主

木木王令 發表於 2008-4-20 11:41 | 顯示全部樓層

haaa..a..a...thì em muốn như vậy mà ... chứ lúc nào bên anh cũng có rất nhiều em quây quanh .. thì làm sao mà chịu nỗi  
anh có đích thật là nam nhi hay ko ..chỉ mình em biết là ok rồi !! chịu hong anh thân yêu
~水叔~
害人之心不可有,防人之心不可無
您需要登錄後才可以回帖 登錄 | 加入會員

本版積分規則

重要聲明:本論壇是以即時上載留言的方式運作,對所有留言的真實性、完整性及立場等,不負任何法律責任。一切言論只代表留言者個人意見,非本論壇立場,瀏覽者不應信賴內容,並應自行判斷內容之真實性。論壇管理團隊有權刪除任何留言及拒絕任何人士上載留言,同時亦有不刪除留言的權利。切勿撰寫粗言穢語、誹謗、渲染色情暴力或人身攻擊的言論,敬請自律。本論壇保留一切管理及法律追究之權利。
發布主題 快速回復 收藏帖子 返回列表 搜索

小黑屋|本站規範|關於我們|前進越南

GMT+8, 2024-7-5 04:51 , Processed in 0.191410 second(s), 23 queries .