前進越南論壇

找回密碼
 加入會員
查看: 1238|回復: 0
收起左側

Có Không Giữ Mất Đừng Tìm - Cảnh Minh

[複製鏈接]

87

310

2385

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

cla6300 發表於 2018-6-23 01:32 | 顯示全部樓層 |閱讀模式

.https://youtu.be/OUYfC5YTzfM

Nếu không muôn giữ cuộc tình này thì em hãy nói ra đi... Vì sao...? em vô tâm,vì sao em rời xa tôi...? Chẳng lẽ em không yêu ai nữa và em phải quên một câu hứa. Để tôi như một người điên đứng bên kia... Người ta nói nhiều về em rằng khi yêu em tôi không tin... Rằng em đi bên người ta nhiều lần em qua mặt tôi... Người ấy có lẽ và chắc đã yêu em nhiều hơn mới như thế... Vậy em cứ quay lưng đi đừng tìm nhau nữa... Chuyện gì cũng đã hết rồi thì em hãy cứ đi đi Đừng tìm nhau,đừng tìm đôi mắt này ,làm nhau thêm hoài nghi Cứ để một lần chia ly để xem ai nhớ thương ai tình si Ngày dài năm tháng còn dài ai sẽ nhắm trước đôi mi Khi tình yêu có không giữ thì sẽ mãi mất mà thôi Đừng trách ai đừng trách ta dại khờ ai làm mất nụ cười trên môi Như trang giấy trắng nhuộm màu chẳng còn ý nghĩa đâu người ơi Thôi ta cứ xem như là chưa có nhau trong đời Có không giữ mất đừng tìm Đời người chỉ có một lần yêu Chỉ tại vì em không giữ lấy anh trong vòng tay một chút nữa Để hiểu hơn nhau xem ai sẽ cùng đi với em trong hạnh phúc Có lẽ em chưa chia tay em chưa đổi thay Chuyện gì cũng đã hết rồi thì em hãy cứ đi đi Đừng tìm nhau đừng tìm đôi mắt này làm nhau thêm hoài nghi Cứ để một lần chia ly để xem ai nhớ thương ai tình si Ngày dài năm tháng còn dài ai sẽ nhắm trước đôi mi Khi tình yêu có không giữ thì sẽ mãi mất mà thôi Như trang giấy trắng nhuộm màu chẳng còn ý nghĩa đâu người ơi Thôi ta cứ xem như là chưa có nhau trong đời Chuyện gì cũng đã qua rồi em ơi Đừng tìm nhau nữa đã mất hết rồi người ơi Đừng cố níu kéo làm chi vì anh đã quên em rồi Có không giữ mất đừng tìm Chuyện gì cũng đã hết rồi thì em hãy cứ đi đi Đừng tìm nhau đừng tìm đôi mắt này làm nhau thêm hoài nghi Cứ để một lần chia ly để xem ai nhớ thương ai tình si Ngày dài năm tháng còn dài ai sẽ nhắm trước đôi mi Khi tình yêu có không giữ thì sẽ mãi mất mà thôi Đừng trách ai đừng trách ta dại khờ ai làm mất nụ cười trên môi Như trang giấy trắng nhuộm màu chẳng còn ý nghĩa đâu người ơi Thôi ta cứ xem như là chưa có nhau trong đời
早肥桑~~大給赫
學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-
您需要登錄後才可以回帖 登錄 | 加入會員

本版積分規則

重要聲明:本論壇是以即時上載留言的方式運作,對所有留言的真實性、完整性及立場等,不負任何法律責任。一切言論只代表留言者個人意見,非本論壇立場,瀏覽者不應信賴內容,並應自行判斷內容之真實性。論壇管理團隊有權刪除任何留言及拒絕任何人士上載留言,同時亦有不刪除留言的權利。切勿撰寫粗言穢語、誹謗、渲染色情暴力或人身攻擊的言論,敬請自律。本論壇保留一切管理及法律追究之權利。
發布主題 快速回復 收藏帖子 返回列表 搜索

小黑屋|本站規範|關於我們|前進越南

GMT+8, 2024-3-29 04:28 , Processed in 0.159686 second(s), 24 queries .