前進越南論壇

找回密碼
 加入會員
樓主: 月影
收起左側

Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

[複製鏈接]

22

2296

3519

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

版主

木木王令 發表於 2007-10-20 00:48 | 顯示全部樓層

回覆: Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

haaaa....càng cay thì càng hay chứ sao ?? fải ko anh 月影  
水叔thích mạo hiểm lắm , càng nguy hiểm lại càng hứng thú ...
mừng ngày 20/10 tất cả phụ nữ VIỆNAM đều hạnh phúc , hy vọng trong đó cũng có em nữa..hiii
~水叔~
害人之心不可有,防人之心不可無

4

344

995

十年一日

Rank: 5Rank: 5

情定爐門海 發表於 2007-10-20 01:09 | 顯示全部樓層

水叔 寫道:
haaaa....càng cay thì càng hay chứ sao ?? fải ko anh 月影  
水叔thích mạo hiểm lắm , càng nguy hiểm lại càng hứng thú ...
mừng ngày 20/10 tất cả phụ nữ VIỆNAM đều hạnh phúc , hy vọng trong đó cũng có em nữa..hiii

水叔Thích mạo hiểm nhung nhớ đổi mũ bảo hiểm đi nhé,nếu ko dễ bị thương lám.
翰翰的家歡迎大家參觀我的部落格 :-)
害人之心不可有,防人之心不可無
頭像被屏蔽

100

517

1206

禁止訪問

版主

ngoc_ha 發表於 2007-10-20 08:51 | 顯示全部樓層

情定爐門海 寫道:
Chúc 水叔 ,Ngọc Hà và Hoàng an ngày phụ nữ vui vẻ.

Anh Hải này , cảm ơn anh thật là nhiều nha ! Không ngờ người Đài Loan như anh cũng biết đến ngày của chị em phụ nữ Việt Nam nữa . Làm em cảm thấy vui và cảm động quá xá . Chúc anh luôn thành công trên mọi lĩnh vực nhé ...

Chị Hòang An mến ! Xem qua hình chị , em đóan không sai mà , chị thật xinh đep , em đã trở thành người cực kì hâm mộ của chị rồi nè .....
Chúc chị và người đẹp 水叔luôn vui vẻ gặp được nhiều điều bất ngờ trong ngày hôm nay nha
簽名被屏蔽
如果你以一種外語和一個人交流,你的話只是進入他的大腦;如果你以他的母語和他交流,你的話深入他的內心。-曼德拉-

1

50

114

江湖小蝦

Rank: 3Rank: 3

saucuoi22 發表於 2007-10-20 15:16 | 顯示全部樓層

chao ca nha , dao nay nha minh dong vui wa , co them chi HOANG AN va anh HAI that la nao nhiet.
E thay moi nguoi ai cung gioi that dang kham phuc , khong biet den bao gio em moi duoc nhu the.
Anh 月影 cam on A rat nhieu..

3

46

111

江湖小蝦

hoang_anvn1117 發表於 2007-10-20 18:51 | 顯示全部樓層

anh Hải ơi! đã lâu lâu lắm rồi không nghe ai chúc em ngày PHỤ Nữ VUI VẺ rồi đó ,thật là cảm động quá!cám ơn anh nhiều nha !An cũng xin chúc anh gặp nhiều thành công trong mọi lãnh vực .
Anh月影 nè! cám ơn anh có ý tốt nha ,anh biết không ,đối với em bề ngoài không quan trọng ,em không dám nghĩ có người "hâm mộ" vì mình "đẹp"chỉ mong tìm được những người bạn "hợp ý" trò chuyện vui vẻ với nhau thôi .
Mong một ngày nào đó cả gđ tụi mình được gặp nhau
(hôm nay," ăn ớt lột lưỡi "nói hơi nhiều )hi...hi... :     
hoang an阮于芳

22

2296

3519

藝成出師

版主

木木王令 發表於 2007-10-20 23:05 | 顯示全部樓層

chào các anh chị
hôm nay là ngày phụ nữ VN , em thấy ai cũng vui vẽ và hạnh phúc cả , làm em cũng vui lây ...
hôm nay trên đường tan sở về nhà 水叔 thấy hai bên lề đường bán rất nhiều hoa tươi , và em cũng ghé vô mua 1 bó về để tặng cho mẹ , nhưng hôm nay tại phải đi với khách nên đến giờ này mới về đến nhà , và bó hoa đó em đã gởi chị em mang đến tặng cho mẹ , ko biết mẹ có vui ko ? vì em đã ko nghe lời mẹ cứ buồn hoài nên mẹ cũng buồn và đã dọn ra ở riêng , đã lâu rồi em ko gặp mẹ , em nhớ mẹ em lắm !!! hôm nay là ngày phụ nữ với bó hoa đó em hi vọng mẹ sẽ vui lên , và đừng buồn vì con nữa !!!
~水叔~
害人之心不可有,防人之心不可無

4

344

995

十年一日

情定爐門海 發表於 2007-10-21 09:33 | 顯示全部樓層

To Halong
Chào em Halong, rất hân hạnh được làm quen với em ,anh mới tham gia gia đình này,có gì không biết mong em chỉ dạy anh nhé.

To 水叔
anh nghỉ khi mẹ em nhận được hoa của em tặng,chắc vui lắm .nếu em có gọi điện về,mẹ em sẽ vui hơn đó.  

1

50

114

江湖小蝦

saucuoi22 發表於 2007-10-21 11:09 | 顯示全部樓層

Em rat rat va rat han hanh duoc lam quen voi A , tieng viet cua A rat cu , E that sau ho wa, Anh viet cau tren khong dung roi A phai viet la :'' Neu E co gi khong hieu cu hoi A se chi bao cho"
co thoi gian A,E minh cung voi gia dinh minh cung tam su nha!   

22

2296

3519

藝成出師

版主

木木王令 發表於 2007-10-21 23:35 | 顯示全部樓層

anh 情定爐門海 , em có gọi điện cho mẹ , nhưng khi nghe được tiếng của mẹ , nước mắt em tự nhiên chảy dài ra , biết được mẹ cũng rất vui vì bó hoa của em , em cảm thấy hạnh phúc lắm  
chị halong nè , gia đình của chúng ta ngày càng nhộn nhịp và vui lắm chị ơi , em rất hạnh phúc và vui sứơng khi trong gia đình này có anh tài giỏi , có chị xinh đẹp và cả em gái dễ thương nữa ,,, 水叔nghĩ sẽ ko có ai hạnh phúc bằng 水叔 đâu  
~水叔~

4

344

995

十年一日

情定爐門海 發表於 2007-10-22 09:24 | 顯示全部樓層

Báo cáo với các anh chị em

Hải đã chuẩn bị kết hôn rôì,29/10 là ngày cưới của Hải,cho nên mấy hôm sau có thể bận hơn,nhưng Hải vẫn sẽ tranh thủ thời gian len đây nói chuyển vơi gia đinh ta.

您需要登錄後才可以回帖 登錄 | 加入會員

本版積分規則

重要聲明:本論壇是以即時上載留言的方式運作,對所有留言的真實性、完整性及立場等,不負任何法律責任。一切言論只代表留言者個人意見,非本論壇立場,瀏覽者不應信賴內容,並應自行判斷內容之真實性。論壇管理團隊有權刪除任何留言及拒絕任何人士上載留言,同時亦有不刪除留言的權利。切勿撰寫粗言穢語、誹謗、渲染色情暴力或人身攻擊的言論,敬請自律。本論壇保留一切管理及法律追究之權利。
發布主題 快速回復 收藏帖子 返回列表 搜索

小黑屋|本站規範|關於我們|前進越南

GMT+8, 2024-4-27 01:24 , Processed in 0.186072 second(s), 23 queries .