前進越南論壇

找回密碼
 加入會員
樓主: 月影
收起左側

Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

[複製鏈接]

3

46

111

江湖小蝦

Rank: 3Rank: 3

hoang_anvn1117 發表於 2007-10-17 13:32 | 顯示全部樓層

回覆: Góc trò chuyện bằng tiếng Việt (越文哈拉版)

To Anh Hải :
thiệt trùng hợp quá hén ,vậy tụi mình cũng có duyên.....làm bạn bè đó .An qua ĐL đã lâu nên quen quá rối anh à.cám ơn anh quan tâm .
to:anh BOng VÀNG
Anh nói Đung ,bây giờ em đã gánh cái nợ rồi hu...hu...
làm mai không có đồng nào mà mệt quá
to 水叔:
con trai thì dể thương mà Mẹ nó thì thương không dễ ,xấu quắt hà !!!!
hoang an阮于芳

22

2296

3519

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

版主

木木王令 發表於 2007-10-18 11:37 | 顯示全部樓層

Ngọc hà à tiếng hoa của chị đâu có giỏi đâu mà em nói làm chị "nở" lỗ mũi luôn dzị đó , người mà thật giỏi trên mọi lãnh vực đó chính là anh 月影  
cám ơn anh月影 đã có ý làm mai cho em , nhưng cũng giống nhu ngọc hà nói nhưng người bạn của anh có bụng bựng tốt bụng như anh ko ???? nhưng em đã chấm người bụng bựng như anh rồi ...hiiiii
chị hoàng an ơi ..nếu như mẹ xấu quắt thì làm sao sinh được em bé dễ thương như vậy được , tại chị ko muốn cho mọi người chiêm ngưỡng nhung nhan của chị ấy mà ...  
~水叔~
學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-

3

46

111

江湖小蝦

hoang_anvn1117 發表於 2007-10-18 19:00 | 顯示全部樓層

hai bạn gái thân mến !
không phải là An không muốn cho người ta chiêm ngương dung nhan đâu ,tại vì hihiiiiiiiiii.....mắc cỡ lắm !
nhưng nghĩ lại sau này là người trong một nhà rồi đúng hôn ?nếu không chêthì ghé vô đây http://tw.myblog.yahoo.com/jw!Pvd6jmmaHxYKComOcBhkeWiKP1pn8w--/profile
hoang an阮于芳

3

46

111

江湖小蝦

hoang_anvn1117 發表於 2007-10-18 19:06 | 顯示全部樓層

À! mà đọc xong đừng cười nhé! sẳn dịp nhờ các bạn chấm lỗi chính tả dùm An nha hihiiiiiiiiii.Mai mốt chổ nào "bí" thì ngoài ANH BÓNG VÀNG còn có hai bạn chỉ dùm An nha !
hoang an阮于芳
如果你以一種外語和一個人交流,你的話只是進入他的大腦;如果你以他的母語和他交流,你的話深入他的內心。-曼德拉-

4

344

995

十年一日

Rank: 5Rank: 5

情定爐門海 發表於 2007-10-18 19:26 | 顯示全部樓層

chào 水水的水叔  và 美美的ngọc hà

anh nghe thấy rồi nha,2 em chụp ảnh chỉ cho anh 月影,mà ko cho anh, ,như vậy ko công bằng  
anh cũng muốn xem mà, có được ko ,2 em ?

翰翰的家歡迎大家參觀我的部落格 :-)

58

3367

5370

武林新丁

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

管理員

樓主| 月影 發表於 2007-10-19 16:31 | 顯示全部樓層

Em yêu của lòng anh !

Em có biết không ? Nụ cười quyến rũ của em đã bao phen làm tim anh bồi hồi xao xuyến , và ánh mắt mê hoặc của em đã khiến linh hồn anh điên đảo chơi vơi trong cơn lốc ái tình . Anh sẵn sàng hy sinh tất cả chỉ để được thả mình bồng bềnh trong mái tóc óng mượt êm ái như 1 dòng suối tiên của em , và giá như có thể đặt lên bờ môi đỏ mọng của em dấu ấn tình yêu nồng nàn của anh , dù chỉ 1 lần thôi , thì dù cho có chết anh cũng cam tâm . Đối với anh , gương mặt của em tượng trưng cho tất cả những gì nên thơ nhất , khả ái nhất mà đời anh đã từng biết đến , mặc dù cho đến giờ phút này ANH VẪN CHƯA HỀ BIẾT MẶT EM .

真是廢話連片!!! 哈哈哈。。。。。

Chúc các em sẽ sớm tìm được 1 người yêu lý tưởng , đúng y như ước vọng của các em , và nhất là ....... người ấy sẽ không già như anh .

=================================

" Bật mí " 1 bí mật nho nhỏ : Hoàng An đẹp cực kỳ đó các bạn ơi ! Ngoài đời thường thì không biết thế nào vì mình cũng chưa được hân hạnh gặp mặt , nhưng chỉ nội xem hình thôi là đã đủ xính vính rồi !

害人之心不可有,防人之心不可無

22

2296

3519

藝成出師

Rank: 6Rank: 6

版主

木木王令 發表於 2007-10-19 16:46 | 顯示全部樓層

anh 情定爐門海 ơi , ko fải tụi em chỉ cho hình anh 月影 mà ko cho anh đâu , tại vì lời hứa trước đó của tụi em đối với anh 月影mà thôi ,  
nhưng vì tụi em ko nổi chọi như mấy cô diễn viên nên cũng ko dám lấy hình của mình đăng quản cáo , nên em chỉ sợ sau khi anh xem xong hình của em chắc anh sẽ nằm ác mộng quá ..  
anh 月影đúng là 'tiểu thuyết gia' ... sau khi mà đọc xong bài của anh mà em cứ tưởng em đang ở trên chín từng mây lạc vào cõi thần tiên   nhớ mãi ko quên
không đâu em chỉ thích những người "già" như anh đó   vì gừng càng già càng cay mà
~水叔~
害人之心不可有,防人之心不可無

3

46

111

江湖小蝦

hoang_anvn1117 發表於 2007-10-19 17:46 | 顯示全部樓層

Anh月影 cám ơn anh quá khen ,mà anh ơi !bây giờ QUẢNG CÁO dùm em thì hết kịp rồi anh à ,bộ anh muốn kiếm thêm chồng 2 cho em à ha....ha....   
hoang an阮于芳

4

344

995

十年一日

Rank: 5Rank: 5

情定爐門海 發表於 2007-10-19 22:58 | 顯示全部樓層

Chúc 水叔 ,Ngọc Hà và Hoàng an ngày phụ nữ vui vẻ.       
翰翰的家歡迎大家參觀我的部落格 :-)
學會另一種語言就如同擁有了另一個靈魂。-查理曼大帝-

58

3367

5370

武林新丁

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

管理員

樓主| 月影 發表於 2007-10-20 00:32 | 顯示全部樓層

水叔 : không đâu em chỉ thích những người "già" như anh đó  vì gừng càng già càng cay mà

水叔 cưng ! Vậy nếu " cay " hơn cả anh nữa thì em có thích không ?  

hoangan : Anh月影 cám ơn anh quá khen ,mà anh ơi !bây giờ QUẢNG CÁO dùm em thì hết kịp rồi anh à ,bộ anh muốn kiếm thêm chồng 2 cho em à ha....ha....  

Kiếm thêm "chồng bé " cho em thì anh không dám , vì như thế thì anh sẽ trở thành tội đồ thiên cổ mất ! Nhưng nếu tìm cho em thêm vài người hâm mộ nữa thì anh nghĩ chắc cũng không đến nỗi tệ , phải không em ?

情定爐門海 : Chúc 水叔 ,Ngọc Hà và Hoàng an ngày phụ nữ vui vẻ.

海 兄 quả không hổ danh là người sống ở Việt Nam lâu năm ! Ga lăng lắm !  

害人之心不可有,防人之心不可無
您需要登錄後才可以回帖 登錄 | 加入會員

本版積分規則

重要聲明:本論壇是以即時上載留言的方式運作,對所有留言的真實性、完整性及立場等,不負任何法律責任。一切言論只代表留言者個人意見,非本論壇立場,瀏覽者不應信賴內容,並應自行判斷內容之真實性。論壇管理團隊有權刪除任何留言及拒絕任何人士上載留言,同時亦有不刪除留言的權利。切勿撰寫粗言穢語、誹謗、渲染色情暴力或人身攻擊的言論,敬請自律。本論壇保留一切管理及法律追究之權利。
發布主題 快速回復 收藏帖子 返回列表 搜索

小黑屋|本站規範|關於我們|前進越南

GMT+8, 2024-4-25 13:23 , Processed in 0.192647 second(s), 23 queries .